เข้ามาแนะนำตัวเองที่นี่เลยค่ะ

หน้า 1 จาก 12 1, 2, 3 ... 10, 11, 12  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เข้ามาแนะนำตัวเองที่นี่เลยค่ะ

ตั้งหัวข้อ by Fang_Joong on Sun 08 Aug 2010, 14:15

*ยืมรูปของพี่เวย์ 55555*

ก็อปข้อความในกล่องนี้ไปแนะนำตัวกันได้เลยจ้าา!!

USER :
NICKNAME :
Twitter :
Facebook :
สิ่งที่อยากบอก:
TVXQ คือ:
รู้จักบอร์ดนี้จาก:

ตัวอย่างจ๊ะ ของแอดมินเอง ><

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะทุกท่านนนนนนนนนนนนน~~
ข้าน้อยมีนามว่า : ฟางจุง(ความจริงชื่อฟางเฉยๆมันแอบเต็มจุงตลอด กรั๊กๆ)
อายุเหรอ? : 22
บ้านเกิดอยู่เชียงรายเจ้าค่ะ ส่วนตอนนี้มาอยู่หอ ณ รังสิต คลอง6
นิสัย : บ้าๆ บอๆ ติงกิ๊งออฟยู!!(-0-)
สถานะ: แอดมินบ้านหลังนี้ : ))
TVXQ:คือชีวิตของข้าพเจ้าฮับ!!
MY MSN(แอดมาแล้วคุยด้วยนะค่ะT^T) :Fang_Joong@hotmail.co.th
ทวิตเตอร์ :: @Fang_Joong
MY FACEBOOK

ฝากแฟนเพจหน่อยน้า :) https://www.facebook.com/FangJoongs?ref=hl

แก้ไขล่าสุดโดย Fang_Joong เมื่อ Thu 04 Apr 2013, 14:44, ทั้งหมด 11 ครั้ง
Fang_Joong
Admin
Admin

http://tvxqfiction4u.niceboards.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เข้ามาแนะนำตัวเองที่นี่เลยค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Sun 08 Aug 2010, 20:43

USER :maprang

NICKNAME :ม๊ปราง ^^

สิ่งที่อยากบอก: ชั๊ล ร๊ากกก โลมา ^^

TVXQ คือ: ชีวิต

คุยกันได้ที่... kawaii_girl_maprangzii@hotmail.com

ปราง กวนตีน นิสๆๆๆ :) อย่าถือสานะคะ

????????
ผู้มาเยือน

Re: เข้ามาแนะนำตัวเองที่นี่เลยค่ะ

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Mon 09 Aug 2010, 00:28

Code:
USER : LookJeab-JUNG
NICKNAME : ลูกเจี๊ยบ
สิ่งที่อยากบอก: เน็ตอืดมาก แต่ชั้ลรักยุนแจๆๆ
TVXQ คือ: เทพไง ไม่รู้จักหรอ??
MSN : jeab_kaja@hotmail.com
Hi5 : www.siyoko-jeab-love.hi5.com
FACE : www.facebook.com/peachlada.xoxoiwillbe
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by hisCK on Mon 09 Aug 2010, 11:12

USER : hisCK..

NICKNAME : Nui..

อายุ : มันเป็นเพียงตัวเลขนะคะ :oops: เอาเป็นว่ามากกว่ากุ๊กไก่ 8 วันละกัน..

สิ่งที่อยากบอก: ชอบอ่านฟิค ถึงขั้นติดกันเลยทีเดียว.. :study:
ต้องก๊อปออกมาอ่าน เพราะทำงานแล้ว อ่านในที่ทำงาน(แอบเลว).. :roll:
จึงไม่สามารถจะเปิดหน้าเว็บอ่านธรรมดาอย่างขาวบ้านได้ 😢
ไม่ใช่คนเลวไม่มีเจตนาจะลอกฟิคหรือเอาไปทำอะไรนอกจากอ่านเอง..
เคยส่งให้เพื่อนอ่านครั้งนึง แต่เป็นไฟล์ PDF ถึงได้ส่งให้..
การก๊อปก็ก๊อปทุกอย่าง ชื่อคนแต่ง เรท บลาๆๆ เพราะอย่างที่บอกไม่มีเจตนาร้าย เอาไปอ่านเฉยๆ..
ทั้งนี้ที่ก๊อปทุกอย่างเพราะให้เกียรติคนแต่ง เห็นถึงความตั้งใจและความมีน้ำใจของคนแต่ง..
และจะได้เอาไว้หาเรื่องอื่นๆ ของคนแต่งที่ชอบๆ ด้วย..
เคยลองๆ แต่งดูเหมือนกันเลยเข้าใจในความลำบากกว่าจะเขียนออกมาได้..

ถ้าคนแต่งคนไหนไม่พอใจและไม่อนุญาตให้ทำแบบนี้ PM มาบอกนะคะ.. ❤

ย้ำอีกครั้งสถานการณ์บังคับให้ต้องก๊อปมาอ่าน หวังว่าหลายๆ คนจะเข้าใจ.. 😢

TVXQ คือ: TVfXQ คิดว่าคงไม่ต้องหาคำมาอธิบาย ทุกคนน่าจะมีคำตอบในใจกันอยู่แล้ว มันมากเกินกว่าจะพูดออกมา.. :D

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ :D

hisCK
Changmin
Changmin

ตั้งหัวข้อ by YunJaeKick on Mon 09 Aug 2010, 12:07

แวะเข้ามาแนะนำตัวด้วยคนคร้า><

USER : YunJaeKick
NICKNAME : ผึ้ง
สิ่งที่อยากบอก: เราจะอยู่ด้วยกันตลอดปายยยย แอร๊ยยยยย
TVXQ คือ: เป็นอะไรที่พูดยาก(ตรงไหน แหะๆ) คือนอกจากพ่อแม่พี่สาว ก็ร๊ากกกกมากที่สุดแล้วคร้า

ติดต่อได้ที่ facebook เสิร์ชหาชื่อ Phung YunJaeKick
twitter ก็ YunJaeKick
msn(ชาติเศษจะออนทีนึง กร๊ากกก) scent_citive@hotmail.com

ฝากเนื้อฝากตัวกับแอดมินด้วยนะคร้า>3<
YunJaeKick
Junsu
Junsu

ตั้งหัวข้อ by babyhood on Mon 09 Aug 2010, 16:43

USER :babyhood
NICKNAME : ลูกคิด
สิ่งที่อยากบอก:จะสนับสนุนเว็บนี้จ้า
TVXQ คือ:ไม่สามารถบรรยายได้แต่ขาดไปเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง
babyhood
Yoochun
Yoochun

ตั้งหัวข้อ by zephyr on Mon 09 Aug 2010, 21:25

USER : zephyr
NICKNAME : J. vay
สิ่งที่อยากบอก: บอรืดใหม่ กิ๊บเก๋
TVXQ คือ: ลมหายใจของฉันนนนน
แอดมินมาจีบ

[/quote]

zephyr
Junsu
Junsu

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Mon 09 Aug 2010, 21:41

USER : Tourmaline'
NICKNAME : Onzen
สิ่งที่อยากบอก: Nice to meet everybidy ^^
TVXQ คือ: More than the air I breathe... X'))
รู้จักบอร์ดนี้จาก: Siamzone.com

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by PLAJOONG on Mon 09 Aug 2010, 22:33

USER : PLAJOONG
NICKNAME : ปลา
สิ่งที่อยากบอก: รักทุกคน - -
TVXQ คือ: สุดที่รัก
รู้จักบอร์ดนี้จาก: คุณฟางจุง

จุ๊ฟฟ

PLAJOONG
Yoochun
Yoochun

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Mon 09 Aug 2010, 23:04

Puffymuffin พิมพ์ว่า:

USER : Puffymuffin
NICKNAME : Nine
สิ่งที่อยากบอก: ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ
TVXQ คือ: มากกว่ารัก
รู้จักบอร์ดนี้จาก: siamzone.com

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by Love_JJ on Tue 10 Aug 2010, 09:24

USER : Love_JJ
NICKNAME : Q
สิ่งที่อยากบอก: รัก tvxq
TVXQ คือ: คนที่ทำให้เรามีความสุข
รู้จักบอร์ดนี้จาก sianzone

Love_JJ
Changmin
Changmin

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Tue 10 Aug 2010, 10:26

USER : Paranoid-barbie [ พารานอยด์ บาร์บี้]

NICKNAME : โซ หรือ โซดา

สิ่งที่อยากบอก : รักปาร์คยูช๊อนนนนนนนนนนน รักยูซู รักคู่นี้มากๆ แบบจริงๆเป็นคนที่ติดฟิคมากค่ะ (แต่พอลองแต่งเองแล้ว รู้สึกว่าเป็นคนอ่านคง'เวิร์ค'กว่า 5555555 คือจริงอ่านได้ทุกคู่นะค่ะที่มีเฮียห้อยอ่ะค่ะ (แต่อากินี่หนูรับ บ่ ได้ ) ชอบอ่านฟิคค่ะ วันนึงอ่าน 3-4 เรื่อง บางที หยุดเรียนอ่านก็มี ยิ่ง NC-18 โหหนูนิตาเยิ้มมมม ~

คืออีกอย่างฝากถึงไรเตอร์ทุกคนค่ะ
คือเราเป็นพวกชอบแปะ' แต่ไม่ต้องกล้วค่ะ เราจะกลับมาดิทให้แน่นอน

E-mail : yoosu-eternally@hotmail.com

Twiter : equinoxyc/twiter.com

Facebook : แอดได้นะค่ะ นาน น๊านน น น . ได้เล่นทีอ่ะค่ะ เพราะบีบีเรามันกาก

BB pin : หลังไมล์ละกัน

TVXQ คือ : ทงบังชินกิ 55. สีแดงแรงฤทธิ์

รู้จักบอร์ดนี้จาก : สยามโซนค่ะ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Tue 10 Aug 2010, 12:41

USER : Kiddy Cassie_TVXQ

NICKNAME : เฟม^^

นิสัย ต๊องหน่อยๆ รั่วเบาๆ แอบปัญญาอ่อนนิดๆ

สิ่งที่อยากบอก : รักคินจุนที่ซู๊ดดดดดดด แหะๆ ฝากตัวด้วยนะคะ ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบบบบ << มันบ้าไปแล้ว -*-

TVXQ คือ : เรื่องมันยาวววววววววววนะ บรรยายไม่หมดหรอก เอาเป็นว่าคือ 'ชีวิตและลมหายใจ' ละกันนะ ^o^

รู้จักบอร์ดนี้จาก : Siamzone ฮับป๋ม

E-Mail : kankiddy_kidkid@hotmail.com << เอาของเพื่อนสุดที่รักมาใช้นะคะ ถ้าจะแอดมาคุยต้องบอกว่าคุยกับเฟมนะคะ

เรารู้จักกันแล้วน้อ อิย่ะฮะฮ่า!~!

Ps. YooSu Is Real!~!
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by bambie on Tue 10 Aug 2010, 17:05

USER : bambie

NICKNAME : กวาง

สิ่งที่อยากบอก: รักยุนแจที่สุดในสามโลก !!!

TVXQ คือ: lovefurypassionenergy ทุกสิ่งทุกอย่างที่เคียงข้างกันในวันอ่อนล้า และก้าวเดินต่อไปอย่างไม่ย่อท้อ ด้วยรักและศรัทธา

รู้จัก บอร์ดนี้จาก: myfic
bambie
Changmin
Changmin

ตั้งหัวข้อ by yunjae::noon on Tue 10 Aug 2010, 20:04

USER : yunjae::noon
NICKNAME : นุ่น
สิ่งที่อยากบอก: Always keep the faith
TVXQ คือ: คน 5 คนที่ผ่านเข้ามาเเล้วกลายเป็นครึ่งนึงของความสุขในชีวิต
ติดต่อได้ที่ facebook : mininoon คร่า

Onegai shimasuuuuuu !!!!~

yunjae::noon

ตั้งหัวข้อ by Rewiize on Tue 10 Aug 2010, 20:46

USER : Rewiize
NICKNAME : ริว
สิ่งที่อยากบอก: รักคิมแจที่สุดในโลก
TVXQ คือ: ครอบครัว
รู้จักบอร์ดนี้จาก: ฟางจุง ^^ 5555

รักเทพมากมาย ไม่มีคำใดบอกได้มากกว่านี้
คิมแจ กลับมาหาผมเร็วๆเถอะ

ผมรักคุณ ! >[]<

Rewiize
Changmin
Changmin

ตั้งหัวข้อ by smilepengy on Wed 11 Aug 2010, 09:12

USER : smilepengy

NICKNAME : pengy

สิ่งที่อยากบอก: รักยุนแจมากมาย เชื่อใจในสิ่งที่เค้าเป็น

TVXQ คือ: เหมือนเป็นปัจจัยหลักของชีวิตไปแล้ว

รู้จักบอร์ดนี้จาก: อืม รู้สึกเหมือนจะในบอร์ดยุนแจเลิฟน่ะ

smilepengy
Changmin
Changmin

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Wed 11 Aug 2010, 15:46

แนะนำตัวๆ

USER : vicky-32
NICKNAME : ต๊ะ
สิ่งที่อยากบอก: I love yunjae
TVXQ คือ: พี่ๆทั้ง 5 ที่เข้ามามีบทบาทมากๆในชีวิตของเรา
รู้จักบอร์ดนี้จาก: myfics
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by hojung on Wed 11 Aug 2010, 21:21

USER :hojung
NICKNAME : กิ๊ฟ
สิ่งที่อยากบอก:ยิินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่่ะ
TVXQ คือ:อืม เป็นอะไรที่ขาดไม่ได้อ่ะ
รู้จักบอร์ดนี้จาก:siamzone

hojung

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Thu 12 Aug 2010, 00:22

USER : BumBimKJJ
NICKNAME : บุ๋มบิ๋ม
สิ่งที่อยากบอก: รัก คิดถึง รอ เทพ เสมอ ยุนเเจ~~
TVXQ คือ: เทพทั้ง 5 ใน4ห้องหัวใจของข้าพเจ้า คริๆ
รู้จักบอร์ดนี้จาก: เชาท์ในบอร์ด มายฟิคอ่างับ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Thu 12 Aug 2010, 23:49

USER : tarnwhan

NICKNAME : namtarn

สิ่งที่อยากบอก: มาเติบโตไปพร้อมๆกันน่ะค่ะ

TVXQ คือ: ผู้ชายห้าคนที่ไม่ได้เป็นอะไรกับเราไม่ได้เกี่ยวข้องกันทางสายเลือดแต่เรากลับรักเค้ามากจนสุดหัวใจ

รู้จักบอร์ดนี้จาก: มีคนมาแนะนำค่า

☀ 🐷 :bounce:
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Fri 13 Aug 2010, 13:21

USER : fc-yj
NICKNAME : fern
สิ่งที่อยากบอก: รัก ทงบังชินกิ ที่สุด ^^
TVXQ คือ: ตัวอย่างที่ดี
รู้จักบอร์ดนี้จาก: siamzone

????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by ???????? on Fri 13 Aug 2010, 19:28

USER : witchyize (ยูสแลดูดี แต่เราไม่รู้ความหมาย และอ่านไม่ออก ก๊ากก)
NICKNAME : ปุ๊บปั๊บ (ชื่อแลดูเป็นคนแอคทีฟ แต่ความจริงหาใช่ไม่)
สิ่งที่อยากบอก: บอร์ดใหม่ O_o (แอบงงเล็กน้อย)
TVXQ คือ: อะไรที่รักมากที่สุด
รู้จักบอร์ดนี้จาก: อีกบอร์ดหนึ่ง ฮ่าๆๆ
????????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ by YS729 on Fri 13 Aug 2010, 22:52

USER :YS729
NICKNAME : J.J. :)
สิ่งที่อยากบอก: ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะค่ะ
AKTF !
TVXQ คือ: ผู้ชาย5คน ที่ขาดไม่ได้ ^U^
siamzone ค่ะ
YS729

ตั้งหัวข้อ by vj_tvxq on Sat 14 Aug 2010, 15:34

user vj_tvxq
nickname ple
สิ่งที่อยากบอก ชอบเสียงเพลงของทั้งห้าค่ะ
tvxq คือ น่ารัก ฮา ๆ
รู้จักบอร์ดนี้จาก worldfiction ค่ะ

vj_tvxq
Changmin
Changmin

หน้า 1 จาก 12 1, 2, 3 ... 10, 11, 12  Next

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน